TIGERPUMA CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TIGERPUMA CLUB

PLAY WITH ME

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
N.Quang=Coke+mentos
.:Ra trường:.
N.Quang=Coke+mentos

AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Empty
Bài gửiTiêu đề: AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP   AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 2:55 am

1) co' ne xoa' het ca' skill cu di ko( danh' rang' hoc skill moi' manh hon rat nhiu' , cay' cung nhanh hon, nhung danh ton manava tien bac rat nhiu')
2) danh wai manh hon minh hay danh wai = cap'
3)co' nen cu' danh1 con la' lai com bo ko
4)PvP nen hay ko - danh rang luc' PvP thua ko mat exp nhung chet roi chay lai la da thay nan' )
5) khi lam dungeon quest khi co' it thoi gian..co' nen lap tuc chay ra giet boss hoan thanh Q hay luu lai danh wai thuong cay EXP ) study
N.Quang=Coke+mentos
N.Quang=Coke+mentos

Bài gửiTiêu đề: Re: AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP   AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 2:57 am

6)force blade nen thien ve MAgic hay ATtack bang kiem???
Quang_huy
Quang_huy

Bài gửiTiêu đề: Re: AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP   AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Icon_minitimeSun Nov 25, 2007 5:36 am

N.Quang=Coke+mentos đã viết:
1) co' ne xoa' het ca' skill cu di ko( danh' rang' hoc skill moi' manh hon rat nhiu' , cay' cung nhanh hon, nhung danh ton manava tien bac rat nhiu')
2) danh wai manh hon minh hay danh wai = cap'
3)co' nen cu' danh1 con la' lai com bo ko
4)PvP nen hay ko - danh rang luc' PvP thua ko mat exp nhung chet roi chay lai la da thay nan' )
5) khi lam dungeon quest khi co' it thoi gian..co' nen lap tuc chay ra giet boss hoan thanh Q hay luu lai danh wai thuong cay EXP ) study

He he để tui trả lời hết choa: AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Onion02
1.KO XÓA SKILL CŨ ĐI LẤY SLOT ĐÂU mà học skill mới hả cha nội? skill mới - đẹp hơn - mạnh hơn - thể hiện đẳng cấp người chơi hơn đó
2.đánh quái, chon quái chữ vàng mà băm. Với quái này thì blade và war luyện thoải mái, tui luyện ko thèm đem máu đi AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Onion05
Quái chữ da cam --> đỏ: Nếu mày là war thì đem theo máu rồi cứ thế xông vô bọn nó, ko chết dc đâu. Class khác thì phải cân nhắc xem hi sinh có nên hay ko AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Onion15
3.Hix, mày oánh 1 con combo dc 1 lần thì quá phí phạm SP. Combo thì đánh chết 1 con click ngay vô con khác gần nó và típ tục đánh đến khi tay mày ko nhanh dc nữa, tầm 8 kill là OK
4. Tùy mày, đầu gấu thích chém nhau thì xông vô, chả ai cấm cả AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Onion28
5. Thời gian là vàng, xông ra giết chít nó ngay khi có thể. AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Onion23
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP   AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP Icon_minitime

AI CHOI CABAL CHO EM XIN IT EXP
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» iem sin chao` cac' dan choi Maricurie a!!!:d