TIGERPUMA CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TIGERPUMA CLUB

PLAY WITH ME

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
khoai_nuong1993
be_phon
6 posters
Tác giảThông điệp
be_phon
.:Thiếu niên:.
be_phon

UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Nov 28, 2007 4:05 am

Hé hé từ đầu năm đến h lớp mình pị pao nhiêu nà xì-căng-đan oy nỉ?Chưa pao h tao thấy iu lớp mình như năm nay.Cô Huệ đợt này không khéo phát khóc lên mất ý nỉ! Very Happy Mà cũg chẳng hiểu ra nàm sao cơ.Hình như năm nay lớp mình phởn nặng hay sao ý.Không đỡ nổi luôn!!!!!! Laughing I love you Laughing
khoai_nuong1993
Khoai ^_^
khoai_nuong1993

Bài gửiTiêu đề: Re: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Nov 29, 2007 1:46 am

Lớp 9 roài!! KO phởn lên cũg lạ!!! SAng năm là chia tay roài còn đâu T_T
LuNa_vnt
.:Ra trường:.
LuNa_vnt

Bài gửiTiêu đề: Re: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Nov 30, 2007 3:34 am

công nhận mà có vẻ năm nay cô nào cũg sợ lớp mình rùi hay sao ý chả dám dây pzo wa mà Very Happy Very Happy
number1chicken
mầm non
mầm non
number1chicken

Bài gửiTiêu đề: Re: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Dec 01, 2007 4:50 am

Riêng tao thấy cái việc này chả có gì gọi là đáng tự hào cả! Còn pro ah bọn mày lên xe tao nghe kể chuyện lớp 9I thì vui đáo để... Có muốn nghe không ? lol!
N.Quang=Coke+mentos
N.Quang=Coke+mentos

Bài gửiTiêu đề: Re: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Dec 08, 2007 6:13 am

Nghe nghe ke di ke di
.: o0o__@H_T@__o0o :.
.:Professional:.
.:Professional:.
.: o0o__@H_T@__o0o :.

Bài gửiTiêu đề: Re: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Dec 09, 2007 4:58 am

number1chicken đã viết:
Riêng tao thấy cái việc này chả có gì gọi là đáng tự hào cả! Còn pro ah bọn mày lên xe tao nghe kể chuyện lớp 9I thì vui đáo để... Có muốn nghe không ? lol!
Ừh. Kể đi Ngàn ơi. Hờ hờ. Chắc lại thần tượng anh Nguyễn Huy kinh doanh giỏi hử?
https://www.facebook.com/benhvientrave
be_phon
be_phon

Bài gửiTiêu đề: Re: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Dec 12, 2007 5:30 am

Tớ cũg mún nghe!!!!!!!!!Hihi kể đy Ngàn ơi!!!!!!!!Na niếm na niếm......................
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!   UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitime

UI CHA LỚP MÌNH PRO KHÔNG ĐỠ NỔI!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang