TIGERPUMA CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TIGERPUMA CLUB

PLAY WITH ME

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ngolebaoloc
thiếu nhi
thiếu nhi
ngolebaoloc

Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa Empty
Bài gửiTiêu đề: Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa   Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa Icon_minitimeSat Dec 15, 2007 11:04 pm

Xin chào,tao là 1 người Việt gốc Tàu Khựa...Thấy mắc cười quá đúng là vớ vẫn thiệt...Bọn mày lập blog lấy gái TQ làm hình để thu hút người xem ủng hộ ...Bọn mày biết đó là ai k0...Là Song Song diễn viên của nước Trung Hoa bọn tao đó....cũg phải nước bọn mày làm gì còn gái đẹp nữa,bao nhiêu gái đẹp qua làm vợ nông dân bọn tao rồi còn đâu....Tao rất thông cảm điều này

Cái gì mà Hoang Sa Trường Sa gì ở đây,ngày xưa bọn mày vốn ở đất của bọn tao,chẳng qua là bọn tao muốn nhường cho miếng đất để sống thôi chứ bày đặt gì ở đây...Nam Sa và Tây Sa là của người Hán muôn đời nay bị bọn Pháp chiếm nên về sau nó vẫn là của bọn tao,mà cho dù bọn mày có tìm đc thì sao chứ,nhìn lại mình đi lấy cái gì mà đòi:Kinh tế thì nghèo nàn,bọn tao thích là có thể chặn k0 cho nông sản qua cửa khẩu,mẹ lúc đó thì khóc con ạ,Quân sự thì yếu ớt lạc hậu...chẳng làm gì đc bọn tao cả nhục quá đi....Còn xem lũ thanh niên bọn mày nhé đứa thì giền xem phim TQ xem ra Càn Long như la vua của nước bọn mày rồi còn gì,đứa thì ham nhậu nhẹt đế nỗi bọn con gái phải chạy qua nước tao lấy chồng....nhục chưa?Còn những đứa ở thành phố thì chúi mũi vô game...Ha ha mà game thì bọn mày ghiền võ lâm truyền kỳ...Xem ra bọn mày cũg muốn làm Nam Tử Hán như bọn tao phải k0...Vậy thì sáp nhập mẹ nước mày vô nước tao đi còn bày đặt làm gì....Năm ngoái tao đi suối tiên,vô cung vàng điệp ngọc hóa ra bọn mày tranh nhau áo bào đóng vai nào là aka,cách cách ,Càn Long...Xem ra cũg khoái làm người Hán quá nhỉ...Mà bọn mày chỉ mơ thôi người như bọn mày làm gì có đc diễm phúc đó...

Chẳng biết thằng nào mà dư hơi ngủ bỏ mẹ đi...Làm blog gì mà tao mới gửi cái link fake login đã bị dính chấu mà nói thật tao mà biết trước chuyện này thì thèm lấy làm gì password 123456...đúng là người VN bọn bay ngu thiệ....

Còn nữa bọn mày tự ưởn ngực cho mình là thông minh,gọi bọn tao là tàu khựa...Không biết có thấy nhục k0 nhỉ,người Hán bọn tao chỉ có 5% mà chiếm tới 30% nền kinh tế,đủ biết ai giỏi hơn rồi,biết điều thì câm họng lại đi các ku ơi....Bọn tao mà bỏ về nước thì bọn mày chỉ có khốn đốn thôi con ạ.....Đúng là lũ bọn bay chỉ biết thủ tinh thần là giỏi.....Nói thật nhé ,tao học ở Bắc Kinh mà ai hỏi tao tao đều k0 dám nói là tao là người Việt gốc Hán cả...Nhục lắm...
Cứ đợi đi sau khi Taiwan về với bọn tao thì Trung Hoa sẽ thể hiện mong muốn của bọn bay muôn đời nay...Bọn bay lại đc trở thành thành viên của nhà nước Trung Hoa Vĩ đại nhé con...Bai nhé con...
SCF_TrAnG_NhYm
.:Thực hiện dc ước mơ:.
.:Thực hiện dc ước mơ:.
SCF_TrAnG_NhYm

Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa   Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa Icon_minitimeThu Jan 17, 2008 7:52 pm

sAk. fI? ThE":-<

Xem bọn TQ chửi anh em VN mình này(về vụ Hoàng Sa
Trang 1 trong tổng số 1 trang