TIGERPUMA CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TIGERPUMA CLUB

PLAY WITH ME

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thuat toan TY

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
crazy baby
.:Thực hiện dc ước mơ:.
crazy baby

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeThu Jan 17, 2008 2:32 am

Em thì ko giỏi toán nhưng đc cái đây là bài toán của Cupid, mọi thuật toán thông thg` đều vô dụng, chỉ có những ng` cao tay trong tình trường giải đc thôi.^^. Mỗi ng` có thể ra 1 đáp án khác nhau, nhưng đáp án của em thì thế này.^^ (Đáp án đc xếp từ trên xuống dưới, từ trái sang phải nhé.^^)

1, MISS. Vì sao? Nếu căn bậc 2 tình yêu ra X thì bản thân tình yêu là X.X . Anh và em luôn sóng đôi. Căn bậc 2 rồi thì chỉ còn 1 chữ X đứng lẻ một mình, sẽ nhớ chữ X kia nhiều lắm lắm. Nếu em phải xa anh, dù là đc nhiều hay là mất nhiều hơn thì cũg vẫn sẽ buồn, sẽ nhớ anh vô hạn.

2, PLEASURE. Vì sao? cos = KỀ/huyền. Những lúc KỀ bên nhau là những lúc hai ng` yêu nhau luôn cảm thấy thoải mái, an lành và... hài lòng.

3, TOGETHER. Vi phân tình yêu, xem đến đơn vị nhỏ nhất của nó sẽ thấy đó chỉ đơn giản là cùng nhau, cùng nhau trong mọi suy nghĩ và hành động, cùng nhau trong quá khứ, hiện tại, tương lai, trong mọi không gian và thời gian.

4, CRAZY LOVE. Ma trận tình yêu. Ai lạc vào ma trận tình yêu thì cũg crazy thôi, cần j em giải thích nhiều.^^

5, I LOVE YOU.^^. Tích phân của quá nhiều thứ mà ta không thể biết chính xác là gì chính là tình yêu.. Một ai đó đã từng hỏi tại sao em yêu anh? Em đã nói vì anh là anh và em là chính bản thân mình khi đc ở bên anh. Em không thể nói tại sao em yêu anh vì thật sự tình yêu không cần 1 lí do nào cả. Nếu vì anh đẹp trai, thì nếu gặp ai đó đẹp trai hơn anh liệu em có còn yêu anh nữa ko?^^. Nếu vì anh giàu có, thì khi anh nghèo đi em có còn yêu anh nữa ko?... Em yêu anh, kể cả khi sướng vui hay đau khổ, giàu sang hay nghèo khó, khỏe mạnh hay ốm đau. Sẽ mãi yêu anh như thế..
http://360.yahoo.com/crazybaby1293
SCF_TrAnG_NhYm
SCF_TrAnG_NhYm

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeThu Jan 17, 2008 7:41 pm

o*.:-Ss tO*" ChA? hIu? rY` kA.:-sS Shocked
.: o0o__@H_T@__o0o :.
.:Professional:.

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeSat Jan 19, 2008 6:04 am

Hu hu. Nói đùa..........Hết từ để nói
https://www.facebook.com/benhvientrave
crazy baby
crazy baby

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeTue Jan 22, 2008 6:46 am

Chế ơi! Sao lại ko hỉu ji` ??? Mày iu rùi muh`

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeWed Jan 23, 2008 2:58 am

Thế mày có hiểu không??? Giải thích hộ cái
https://www.facebook.com/benhvientrave
be_phon
.:Thiếu niên:.
.:Thiếu niên:.
be_phon

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeFri Feb 08, 2008 6:01 am

Kìa linh giải thik cho thằng tùng kìa.Mài post cái nè thì chắc là hỉu oy chớ nhểy???????????????
SCF_TrAnG_NhYm
SCF_TrAnG_NhYm

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeSat Apr 26, 2008 10:17 pm

tAo iÊU NhƯng mÀ cÓ biẾt kÁi j đÔu =))
NgÂY thƠ lẮm:">
rc09
mầm non
mầm non
rc09

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeWed May 21, 2008 5:46 am

ac.ac.ac. ....
Hix, nghe cai' tieu de` THUAT Toan' lam` minh` cu' tuong? bo?
Ai de`...
Lan` sau khong lien quan den Toan' thi` dung` co' cho chu~ Toan' vao` nho'=> Mat' ca? hung' Mad
crazy baby
crazy baby

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitimeThu May 22, 2008 12:00 am

bạn Nga ui
nếu toán thì vào mấy 4rum toán học ý
hehe
tớ chỉ bik post cái này thui (cho dù ko hỉu j cả)
nhớ các bạn quá đi mất
Sponsored content

Thuat toan TY Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thuat toan TY   Thuat toan TY Icon_minitime

Thuat toan TY
Trang 1 trong tổng số 1 trang