TIGERPUMA CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TIGERPUMA CLUB

PLAY WITH ME

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
SCF_TrAnG_NhYm
.:Thực hiện dc ước mơ:.
.:Thực hiện dc ước mơ:.
SCF_TrAnG_NhYm

game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 7:49 am

cac' ay' oy,co' aj pjk' game GRANADO ESPARA hem,ch0*j cung` t0*' ,t0*' dang muon' thu? choj nhung mu` cha? aj choi cung`Sad(,ma` game do toan tieng Anh hok hiu dc scratch Aj muon' ch0j cung t0*' thy` pm n0*'
web cua game nj`:http://ge.bro.com.vn/
vao` do' oy` xem wa oy` pm cho to*' na' I love you
N.Quang=Coke+mentos
.:Ra trường:.
N.Quang=Coke+mentos

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeMon Aug 20, 2007 5:49 am

ban nay hay con nao do' ( nhin ko ro nua Wink ) yeu cau noi dung them cai dau * nua >>>doc xong chac ngu lun!
a con ve van de GE doc cot truyen da tahy ngay ngat roi ( co khac gi choi GANEJ- game thoi co dai-1996) dieu khien cung luc ca 3 4 nguoi dau -- lagg nmat--tha ho suong voi no'Smile
cuoi cung ket cuc cua GE chac se nhu SC( caoboi) hien nay Sad
N.Quang=Coke+mentos
N.Quang=Coke+mentos

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeTue Aug 21, 2007 4:02 am

ùa Mà chưa hết nghe đâu game này thu phí hả... vạy cho mình hoi cái bạn sẽ mua thẻ game nay = $ sin chứ! mình thì ko nghĩ 1 game online mới đến VN chưa dc bao lâu ma dã thu tièn thi ko co cơ hội TRụ dc lâu đâu Neutral lý do đơn giản là người chơi VN chưa dc biết về trò chơi này( mình mói bít qua báo VietGame -tháng Cool -- khối người ko bít No - Lý do 1
Lý do2 nó là game 3D ( trông đẹp đáy) nhưng nạng nhỉ hinh nhu la hon 3Gb phai ko-đã hỏi 1 chủ hàng game.>.<-- nặng thế này chăc ít ngươi VN chịu cài..
Lý do 3 nó toàn là Tiéng anh nên chơi trò này chăc phải giỏi tiếng anh đáy ( vừa chơi vùa hoc lun) Vi vạy theo y kiến chủ quan thì ai muôn chơi giải trí nên timf trò khac ( đau đầu đấy) bounce còn muốn bổ sung thêm vôn tiếng anh thi nên chơi trò nay ( khi còn dc Free 90 ngày ) --> sau dó muôn chơi típ có thê nạp the 99k 1 tháng Sleep
.: o0o__@H_T@__o0o :.
.:Professional:.

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeWed Aug 22, 2007 4:10 am

N.Quang=Coke+mentos đã viết:
ùa Mà chưa hết nghe đâu game này thu phí hả... vạy cho mình hoi cái bạn sẽ mua thẻ game nay = $ sin chứ! mình thì ko nghĩ 1 game online mới đến VN chưa dc bao lâu ma dã thu tièn thi ko co cơ hội TRụ dc lâu đâu Neutral lý do đơn giản là người chơi VN chưa dc biết về trò chơi này( mình mói bít qua báo VietGame -tháng Cool -- khối người ko bít No - Lý do 1
Lý do2 nó là game 3D ( trông đẹp đáy) nhưng nạng nhỉ hinh nhu la hon 3Gb phai ko-đã hỏi 1 chủ hàng game.>.<-- nặng thế này chăc ít ngươi VN chịu cài..
Lý do 3 nó toàn là Tiéng anh nên chơi trò này chăc phải giỏi tiếng anh đáy ( vừa chơi vùa hoc lun) Vi vạy theo y kiến chủ quan thì ai muôn chơi giải trí nên timf trò khac ( đau đầu đấy) bounce còn muốn bổ sung thêm vôn tiếng anh thi nên chơi trò nay ( khi còn dc Free 90 ngày ) --> sau dó muôn chơi típ có thê nạp the 99k 1 tháng Sleep

Àh ghê. 1 Tuyệt thu thập thông tin đâu hay thế. Nhưng game đó setup chỉ
1G5 thôi khi cài bung ra 2G.Trò này thì cũg ko khác gì TGHM nhưng tính năng ko bằng, hình xấu, nạp tiền nữa chứ, lại còn nặng máy. Tóm lại trò này chỉ được vài tháng là bước. Chơi làm gì, reset level liên tục, không có đồ tiền mặt.......
https://www.facebook.com/benhvientrave
N.Quang=Coke+mentos
N.Quang=Coke+mentos

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeWed Aug 22, 2007 4:55 am

Thằng Tuấn Bắc vừa phải tí đê - Lên đây mà còn chửi nhau Evil or Very Mad
Tao tự thấy như thế chứ có lấy ở đâu đâu( kinh nghiệm đầy mình Cool )
nhưng tao thấy trò này có thằng nhân vật Muskerter nghe day hay lắm--> hình như thăng nay sài súng ( đặc biệt nhỉ) affraid rồi chúng ta sẽ dc thấy 1 khẩu súng trường lấp lánh tăng Agi tăng sTreng-- không chừng tăng băng sát--> ngất sỉu Very Happy
N.Quang=Coke+mentos
N.Quang=Coke+mentos

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeWed Aug 22, 2007 5:08 am

a mà em báo cho các bác bít hình như khi điều khiển 3 NV cùng lúc em nghe nhà sản xuất bảo khi điều khiển 1NV ( gamer) máy tinh sẽ tự điều khiển 2 NV còn lại với cái chương trình AXI gì đấy- dc gọi là trí thông minh nhân tạo siêu cấp-- bỏ mẹ điêu thế - affraid affraid 1lý do đau đớn nữa là trò này download từ cái web nào ko bít nữa- của nước ngoài như kiểu yourtube ( ko phải của VN ) -trang chủ GE ko hỗ trợ download No
o0oBeMapo0o
mầm non
mầm non

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeWed Aug 22, 2007 6:05 am

chung mai` im ngay tao trA? hu? zo` ca?

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeWed Aug 22, 2007 7:47 am

N.Quang=Coke+mentos đã viết:
a mà em báo cho các bác bít hình như khi điều khiển 3 NV cùng lúc em nghe nhà sản xuất bảo khi điều khiển 1NV ( gamer) máy tinh sẽ tự điều khiển 2 NV còn lại với cái chương trình AXI gì đấy- dc gọi là trí thông minh nhân tạo siêu cấp-- bỏ mẹ điêu thế - affraid affraid 1lý do đau đớn nữa là trò này download từ cái web nào ko bít nữa- của nước ngoài như kiểu yourtube ( ko phải của VN ) -trang chủ GE ko hỗ trợ download No

Đúng đấy mày ạ! Server chậm như rùa. Và chất lượng thì như một cục cứt trôi sông. Không chấp nhận được!!!! Tóm lại chơi game thì cũg nên chọn game mà chơi. Mấy caí thể loại hãng gà thì không nên dây vào. Đúng không thưa quý vị
https://www.facebook.com/benhvientrave
N.Quang=Coke+mentos
N.Quang=Coke+mentos

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitimeThu Aug 23, 2007 4:13 am

bác bé mập là dứa đéo nào thế ..dã bé thì đừng chen vào chuyện người lớn Suspect cái game này đén rồi đi không kèn ko chống -- nhục cái mặt- tao chưa thấy 1 game nào tệ như vậy chắc lại như RYL thui -Khổ- tội nghiệp người chơi nạp thẻ rồi cuối cung hãng phát hành phá sản No
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^   game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^ Icon_minitime

game m0j'.aj ch0j cung t0*' nao`^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 con nguoi dep zai vo cung
» Cảm ơn thịnh tình của các pác. Game ma tiếp theo
» Gamer cung~ phai? ung? ho ---> lai tien`
» Bàn về Game Online nè mau vào xem
» Forum có nên tổ chức cuộc thi game nào ko????